![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/06/ve-tranh-1.jpg)
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2023/05/3-1.jpg)
Giá trị của Câu lạc bộ hè mang lại cho trẻ em, học sinh
- Với mục đích tạo không gian vui chơi, trải nghiệm cho HS trong thời gian nghỉ hè, đặc biệt, hạn chế tối đa thời gian sử dụng điện thoại, internet cho HS, Viện Tâm lý Giáo dục BrainCare tổ chức 2 CLB dành cho Thiếu nhi và Thiếu niên. Đây là dịp để các bạn nhỏ được giao lưu kết bạn với nhiều bạn bè cùng trang lứa, được trải nghiệm, được học tập dưới các hình thức đa dạng; được vui chơi, rèn luyện kỹ năng; nâng cao sức khỏe thể chất và đặc biệt, giúp các em nâng cao và tự chăm sóc sức khỏe tinh thần cho chính mình.
Có thể nói, mùa hè vui, bổ ích là nền tảng quan trọng để các em học sinh chuẩn bị hành trang bước vào một năm học mới đạt chất lượng tốt nhất.
- Tham gia môi trường học tập, vui chơi, trải nghiệm dịp hè này, BrainCare chọn cách tiếp cận tập trung vào kích thích cảm xúc, suy nghĩ, tương tác và khơi dậy sự sáng tạo của HS để hình thành những định hướng tích cực trong suy nghĩ, thái độ, hành vi.
- Rèn luyện các kỹ năng sống cần thiết, hình thành những giá trị sống tốt đẹp.
- Nhận thức, trải nghiệm và sáng tạo thông qua giáo dục bằng nghệ thuật.
Lựa chọn CLB phù hợp với lứa tuổi để mùa hè năm nay của con thật giá trị và đáng nhớ!!
CÁC KHÓA ĐÀO TẠO, TẬP HUẤN BRAINCARE ĐÃ THỰC HIỆN
TIN TỨC & SỰ KIỆN
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/06/ve-tranh-1.jpg)
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/432748245_992502768882729_7549417384561252065_n-1.jpg)
BrainCare đồng hành cùng BioAmicus trong sự kiện “Vì thế hệ trẻ em Việt Nam khỏe thể chất – mạnh tinh thần”
Nội dung chính BrainCare đồng hành cùng BioAmicus Chuyên gia cấp cao của BrainCare tư
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/z5110400000944_054727b03d5301f3520005fa7bd893a6-copy.jpg)
Phần mềm CKCare được Trung tâm hỗ trợ phát triển Giáo dục hoà nhập Khai Trí (Vĩnh Phúc) sử dụng trong việc sàng lọc rối loạn phát triển tại trường Mầm non
Là đối tác chiến lược của BrainCare đang triển khai sử dụng ứng dụng CKCare
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2023/12/Danh-gia-IQ-cho-tre-braincare.png)
Tổng kết khoá học “Đánh giá năng lực trí tuệ IQ cho trẻ”
Khóa học “Đánh giá năng lực trí tuệ IQ cho trẻ” do Viện Tâm lý
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/thay-Tu-tap-huan.jpg)
BrainCare tổ chức Chương trình chia sẻ “Phụ nữ 4.0” cho cán bộ phụ nữ Công ty nhiệt điện Uông Bí
Ngày 8/3, Tiến sĩ Phạm Văn Tư, chuyên gia cao cấp tại Viện Tâm lý Giáo dục BrainCare đã cùng với hơn 250 nữ cán bộ Công ty Nhiệt điện Uông Bí giải đáp câu hỏi “Thời đại 4.0 với rất nhiều những thay đổi, phụ nữ cần làm gì để cuộc sống được hạnh phúc?”
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/tap-huan-truong-hoc.jpg)
[BrainCare tập huấn] – “Sức khoẻ tâm thần của học sinh” cho các thầy cô trường THPT Văn Hiến (Đồng Nai)
Ngày 2/3/2024, Viện Tâm lý Giáo dục BrainCare phối hợp cùng trường THPT Văn Hiến
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/z5110400000944_054727b03d5301f3520005fa7bd893a6-copy.jpg)
Phần mềm CKCare được Trung tâm hỗ trợ phát triển Giáo dục hoà nhập Khai Trí (Vĩnh Phúc) sử dụng trong việc sàng lọc rối loạn phát triển tại trường Mầm non
Là đối tác chiến lược của BrainCare đang triển khai sử dụng ứng dụng CKCare