![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/06/ve-tranh-1.jpg)
![nang-cao-tam-ly-cho-nhan-cien](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2023/05/xay-dung-doanh-nghiep-hanh-phuc.png)
VÌ SAO CẦN XÂY DỰNG DOANH NGHIỆP HẠNH PHÚC?
Ngày nay, người lao động đang phải đứng trước rất nhiều áp lực trong cuộc sống. Để doanh nghiệp hoạt động hiệu quả, để người lao động hăng say làm việc với năng suất tốt, việc chăm sóc sức khỏe tinh thần cho cán bộ công nhân viên đã và đang ngày càng trở nên cấp thiết. BrainCare chúng tôi với sứ mệnh “Vì cộng động hạnh phúc hơn từng phút giây” luôn đồng hành cùng doanh nghiệp trong chăm sóc sức khỏe tinh thần, giúp cán bộ công nhân viên hạnh phúc hơn mỗi ngày. Dưới đây là các chủ để chúng tôi đã và đang thực hiện để chăm sóc sức khỏe tinh thần cho doanh nghiệp. Viện Tâm lý Giáo dục BrainCare xin trân trọng giới thiệu thông tin chi tiết các chương trình tập huấn để xây dựng Doanh nghiệp hạnh phúc.
TIN TỨC & SỰ KIỆN
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/06/ve-tranh-1.jpg)
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/432748245_992502768882729_7549417384561252065_n-1.jpg)
BrainCare đồng hành cùng BioAmicus trong sự kiện “Vì thế hệ trẻ em Việt Nam khỏe thể chất – mạnh tinh thần”
Nội dung chính BrainCare đồng hành cùng BioAmicus Chuyên gia cấp cao của BrainCare tư
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/z5110400000944_054727b03d5301f3520005fa7bd893a6-copy.jpg)
Phần mềm CKCare được Trung tâm hỗ trợ phát triển Giáo dục hoà nhập Khai Trí (Vĩnh Phúc) sử dụng trong việc sàng lọc rối loạn phát triển tại trường Mầm non
Là đối tác chiến lược của BrainCare đang triển khai sử dụng ứng dụng CKCare
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2023/12/Danh-gia-IQ-cho-tre-braincare.png)
Tổng kết khoá học “Đánh giá năng lực trí tuệ IQ cho trẻ”
Khóa học “Đánh giá năng lực trí tuệ IQ cho trẻ” do Viện Tâm lý
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/thay-Tu-tap-huan.jpg)
BrainCare tổ chức Chương trình chia sẻ “Phụ nữ 4.0” cho cán bộ phụ nữ Công ty nhiệt điện Uông Bí
Ngày 8/3, Tiến sĩ Phạm Văn Tư, chuyên gia cao cấp tại Viện Tâm lý Giáo dục BrainCare đã cùng với hơn 250 nữ cán bộ Công ty Nhiệt điện Uông Bí giải đáp câu hỏi “Thời đại 4.0 với rất nhiều những thay đổi, phụ nữ cần làm gì để cuộc sống được hạnh phúc?”
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/tap-huan-truong-hoc.jpg)
[BrainCare tập huấn] – “Sức khoẻ tâm thần của học sinh” cho các thầy cô trường THPT Văn Hiến (Đồng Nai)
Ngày 2/3/2024, Viện Tâm lý Giáo dục BrainCare phối hợp cùng trường THPT Văn Hiến
![](https://braincare.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/z5110400000944_054727b03d5301f3520005fa7bd893a6-copy.jpg)
Phần mềm CKCare được Trung tâm hỗ trợ phát triển Giáo dục hoà nhập Khai Trí (Vĩnh Phúc) sử dụng trong việc sàng lọc rối loạn phát triển tại trường Mầm non
Là đối tác chiến lược của BrainCare đang triển khai sử dụng ứng dụng CKCare